131 ตอบกลับ

สามีฝันว่าได้รถ แต่เราฝันว่าได้สร้อยคอค่ะ

ฝันว่ามีลูกได้อุ้มลูกติดต่อกันเป็นอาทิตย์ค่ะ

ผู้ชายจ้า แล้วก็ได้ผู้ชายจริงๆ🥰

ฝันว่ามีคนเอาสร้อยเส้นใหญ่มาให้เราก็รับมา

ฝันเห็นงูกับเด็กบ่อยมาก รู้ตัวว่าท้องตอน 9 w

ฝันว่ามีลุงเอาแหวน สร้อยทองห้อยพระมาให้ค่ะ

ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ

บ้านนี้ฝันเห็นช้างวิ่งผ่านเป็นคอกเลยค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาทองมาให้ใส่หลายเส้นเลยค่ะ

ฝันว่าได้แหวนหยก1ขวดโหลกับกำไลงาช้างคะ

ฝันว่าซื้อเด็กมาเลี้ยงจากรถขายของเล่น

ฝันเห็นเด็กชาย2คนแต่อุ้มเอาคนเดียวค่ะ