131 ตอบกลับ

ฝันว่าพ่อซื้อสร้อยทองกับแหวนให้ค่ะตรวจพบว่าท้องแต่ยังไม่ซาวค่ะ

ฝันว่าคนแก่เอาสร้อยทองมาให้ ยิบแล้วสวมใส่คอเลยจ้า #ได้ลูกชายค่ะ

ฝันว่าได้ไปเก็บพุทราแต่พุทราเป็นแหวนทองเต็มไปหมดเลยได้ผู้ชายค่ะ

ฝันดีจังเลยค่ะแม่☺☺

VIP Member

แม่สามีฝันว่ามีเด็กเยอะแยะเดินเรียงแถวมาขอแม่สามีอยู่ด้วยค่ะ

ตัวเองฝันว่าได้เลี้ยงเด็กทารก ส่วนฝันเห็นสร้อยทองค่ะ ผู้ชาย 555

ก่อนท้องฝันว่าได้อุ้มเด็ก. ท้องแล้ว ฝันว่าได้สร้อยทอง แหวนทอง

ผู้หญิงค่ะ

ฝันว่าแม่คล้องสร้อยคอให้ค่ะ ส่วนแฟนฝันว่ามีคนเอาพระมาให้ค่ะ

ฝันเหมือนกันค่ะได้พระ

ฝันว่าใด้กินผลใม้ค่ะทั้ง3คนเลยตอนนี้ตั้งท้องคนที่3อยู่ค่ะ

VIP Member

ฝันเห็นสร้อยกับแหวนค่ะ แต่ฝันฝันว่าเเหวนหักแต่สร้อยยังอยู่

บ้านนี้ฝันว่าสามีให้แหวนทองเกลี้ยงๆมาใส่ค่ะ รอลุ้นอยู่ ตอนนี้พึ่งได้3เดือนเอง

VIP Member

มีคนทักว่ามีเด็กตาม แล้วก็ฝันว่ามีคนเอาเด็กมาให้อุ้มค่ะ