166 ตอบกลับ

ปู่กับตาฝันเห็นทองค่ะ พ่อกับแม่เองไม่ฝันเลย 😂 ผลNifty ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ฝันเห็นมีคนเอาสร้อยคอกับเด็กผู้หญิงแล้วเด็กผู้ชายมาหา

ฝันว่าได้แหวนค่ะ แล้วก็ได้อุ้มเด็กผญ. ตอนนี้32+4แล้วค่ะ ได้ลูกสาว

บ้านนี้ี่สามีฝันว่ามีเด็กมาขออยู่ด้วยค่ะ ผ่านไป1เดือนมาเลยค่ะ

ฝันว่าอุ้มเด็กผู้ชายหลายวันติดเลยค่ะ แล้วก็ได้ผู้ชายจริงๆค่ะ

ก่อนท้องฝันว่าได้แหวนจากย่าและสวมแหวนด้วย สรุปท้องได้ลูกสาว

บ้านนี่ฝันว่า แม่ที่เสียชีวิตเอาแหวนมาให้ ได้ลูกสาวค่ะ 31wแล้ว

ฝันว่าคลอดลูกมาได้เด็กแฝด4คน แต่ไม่แน่ใจว่าเป็น ผญ หรือ ผช ค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาพระเครื่องมาให้ 2 ถังใหญ่ๆ ... ได้ลูกชายจ้าา

ฝันเห็นพลอยมรกตเม็ดใหญ่ 3 เม็ดค่ะ น่าจะฝันช่วงที่ท้องได้2 สัป