166 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่าเก็บแหวนทองได้ค่ะ อ่านหนังสือทำนาฝันบอกว่าจะได้ลูกสาว ซาวดูได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้อาฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้ชาย ต่อมาพ่อฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้ชาย ผลออกมาได้ผู้ชายค่ะ

ฝันเห็นยายที่เสียไปแล้วอุ้มเด่กผู้หญิงเดินขึ้นจากทะเลมาหาคะ ได้ลูดชายตอนนี้30วีคแร้ว

VIP Member

ฝันว่าได้สร้อยทองบ้าง แหวนทองบ้าง เพชรบ้าง พระบ้าง ฝันหลายคืนเลยค่ะ สรุปได้ลูกชาย😊

บ้านนี้ฝันเจอลูกชาย2รอบค่ะ ไอ้เราก็อยากได้ผู้หยิง แต่พอ ออกมาได้ชายสมใจฝันมากค้า 55

ฝันว่าพ่อของเราเองยื่นสร้อยทองให้ค่ะ​ หลังจากนั้นประมาน​ 3​ 4​ เดือนได้​ ท้องเลย​

เราฝัน​ว่า​ได้​อุ้ม​ลูก​สาว แต่ยายฝันว่าเราได้ทอง ไม่รู้​จะได้ลู​กสาว​จิงไหม

VIP Member

ตอนท้องแรก ฝันว่าเจอช้างป่า2แม่ลูก คิดว่าจะได้หนุ่มน้อย. กลับได้สาวน้อยซะงั้น

คนเเรกฝันว่าไปซื้อเเหวนแล้วก้ใส่เเหวนคะ คนที่สองฝันว่านกบินเอาสร้อยมาให้คะ

แฟนฝันว่าอุ้มลูกช้างค่ะ ผ่านไปสักประมาณ2สัปดาห์ก็ลองตรวจดูปรากฏว่าท้องค่ะ