166 ตอบกลับ

ฝันว่าพญานาคมาขอเกิดเป็นลูกค่ะ.ได้ลูกชายจ้า

ฝรรเหมือนกันเลยค่ะลูกชายเหมือนกัน

ฝันว่ามีช้างตัวน้อยๆมาเกาะเเขนเกาะขาใว้

บ้านนี้ฝันได้พระ คิดว่าได้ผช แต่ได้ผญค่ะ

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาสร้อยทองมาให้เลือกค่ะ

ได้ลูก ช รึ ญ ค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้พระสีทองพร้อมสร้อยทอง🥰

ฝันว่าตาแก่ขอมาเกิดในท้อง แล้วได้ลูกสาว

ฝันว่าสามีพาไปซื้อสร้อยทอง ได้ชายค่ะ 36+6

เราไม่ฝันค่ะ จะเป็นแฟนและแม่แฟนฝันเห็น

ได้ใส่ทองมีคนเอาทองมาให้2รอบติดเลยจ้า

บ้านนี้ฝันว่า มีคนเอาแหวนทองมาให้ค่ะ