166 ตอบกลับ

ฝันว่าไปเดินตลาดเห็นแหวนสองวง เลยหยิบมาหนึ่งวงคะ

ฝันว่าได้เปลี่ยนสร้อยทองเส้นใหม่ค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

ก่อนท้องหลายเดือน ฝันว่ามีตัวเองมีลุกแฝดชาย 3 คน

ฝันว่าพระเอาพระกับทองมาให้ ได้เด็กผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้พวงมาลัย กับแหวน ค่ะ ได้ลูกสาว

ฝันเห็นรูปปั้นพระพิฆเนศ​และลูกช้างเผือก​ ค่ะ

ฝันว่าได้ทอง ได้ลูกชาย,หญิง ซาวด์ดูได้หญิงจ้า

ฝันว่ายายแก่ ให้กำไลเงินกำไลทองค่ะ ได้ลูกแฝด

ก่อนท้องฝันว่าได้อุ้มเด็กแต่ไม่รู้ว่าญ.ชค่ะ

ฝันได้อุ้มเด็กผู้ชาย ได้ผู้ชายจริงๆด้วย😁