26 ตอบกลับ

อย่าเลยค่ะแม่ เกือบจะกินเหมือนกัน แต่ข้างซองบอก สตรีมีครรภ์ไม่ควรรับประทาน

บ้านนี้ท้องผูก หมอให้ยาระบายมาช่วยค่ะ ปรึกษาหมอและกินตามหมอสั่งดีกว่านะคะ

TapFluencer

พวกยาระบายต่างๆอาจจะทำให้ปวดท้องบิดได้นะคะ แนะนำดื่มน้ำเยอะๆค่ะ

ข้าวไรซ์เบอร์รี่แบบผงนะคะมาชงทานเช้าเย็นไม่มีคำว่าท้องผูก

กินผลไม้ค่ะ...บ้านนี้กินมะนาวผสมน้ำเปล่า

ชองกินนมเปรี้ยวดูค่ะ บ้านนี้กินแล้วได้ผล

กินผักผลไม้ดีกว่าค่ะ พวกอาหารเสริมงดก่อน

มะละกอเลยค่ะ เรากินทีไร ถ่ายออกหมดเลย

กินมะละกอสุกเเละกินน้ำเยอะๆค่ะเเม่

ตัวนี้กินได้ค่ะ บ้านนี้ก็ชงกินอยู่