44 ตอบกลับ

23วีค ตอนกลางวันไม่ค่อยดิ้นพอตกดึกดิ้นใหญ่เลยจนนอนไม่ค่อยหลับปวดหลังและลุกฉี่บ่อยมากบางทีมีฉี่เล็ดบ้างเวลาลูกดิ้น😁

20 กันยายน บ้านนี้ B.Boy กลางวันดิ้นน้อย แต่กลางคืนเบบี๋ชอบฟังเพลง จะดิ้นตอบสนองดีมากตอนได้ฟังเพลงก่อนนอนค่ะ 👶🏻

24+5 ค่ะ กำหนด 11 ก.ย ปวดแถวอุ้งเชิงกรานมากค่ะปวดตั้งแต่เข้า18w จะนอนจะลุกน้ำตาแทบไหล 😂

6กันยาค่ะบ้านนี้25w2dแล้วน้องม่ค่อยดิ้นเลยค่ะบางวันก้อดิ้นแรงบางวันก้อแบบเบาๆค่ะ

25วีค3วัน ปวดฉี่บ่อยดิ้นทีฉี่เล็ดเลย นอนไม่ค่อยหลับด้วยค่ะอึดอัดไปหมด

25+1จ้าแม่กินเก่งมากจ้าลูกก็ดิ้นเก่งมากโดยเฉพาะตอนอิแม่จะนอน

25 week แล้วค่ะ น้องดิ้นเก่งมาก กินเก่ง กำหนดคลอด 9/09/21 จร้า🥰🥰🥰

25+3 w แล้วค่ะ อึดอัดไปหมดเลยหิวบ่อยด้วยค่ะกำหนดคลอด 6/9/64จ้าาาา

20วีค1วันจ้ากลางคืนนอนไม่ค่อยหลับปวดหลังปวดเอวมากค่ะ

21กันยาค่ะ 23+1 ปวดเอวปวดหลังมากค่ะ ลุกฉี่ทั้งคืนเลยค่ะ