31 ตอบกลับ

16w เรียกไม่ถูกเหมือนกันค่ะว่าดิ้นหรือตอดเพราะเเรงมากถ้าเอามือจับทันคือชัดเจนมาก 555 เเต่น้องชอบเล่นทีเผลอบางครั้งเเอบตกใจ 😂😂

13 วีค ท้องที่ 3 รู้สึกตอดๆแล้วค่ะ ตอนแรกนึกว่าคิดไปเอง แต่ตอนซาวด์แล้วน้องถีบพอดีก็รู้สึกกระตุกๆด้านในท้องค่ะ

15+5 บ้านนี้เริ่มตอดเเล้ว เเต่เวลาตอดไม่เห็นจะเเค่รู้สึก บ้างทีเอามือว่าไว้ตุ้บใส่มือไป1ที งงไปเลอ ท้องเเรกงับ

บ้านนี้รู้สึกเหมือนมีอะไรวนๆในท้องตอน13w ค่ะ ตอนนี้จะเข้า15w ยังไม่รู้สึกตอด แต่รู้สึกว่ามีอะไรวนๆอยู่ค่ะ

นอนดูท้องรู้สึกได้แล้วค่ะ ว่าเขาตอดๆเขาหายใจอยู่ ทีมสิงหาเหมือนกัน💓

15w4d มีดุ๊บๆเหมือนกระตุกแล้วคะ ไม่บ่อยเท่าไหร่นานๆจะรู้สึกคะ

บ้านนี้ 15w1d นานๆทีค่ะแอบมีสะดุ้งรึตกใจนิดนึงค่ะแม่😅😅😅

บ้านนี้ 13wพรุ่งนี้แต่รู้สึกว่าน้องตอดแล้วนะคะท้อสอง

VIP Member

14 +2 ท้อง2 ยังไม่ตอดเลยค่ะ แต่รู้สึกท้องแข็งบ่อยมาก

14+1ค่ะ ยังไม่ค่อยรู้สึกชัดเท่าไหร่ท้องแรกค่ะ