1447 ตอบกลับ

สัปปะรดกับแตงโมค่ะช่วยคลายความร้อนได้ดีค่ะ

กล้วยหอม ไม่ได้ชอบแต่มีประโยชน์เลยต้องกิน😉

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะผลไม้กินได้แบบไม่จำกัดเลย

VIP Member

แอปเปิ้ลกับสาลี่ค่ะ ชอบมาก กรอบๆเนื้อแน่น😁

VIP Member

กินทุกอย่างเลยค่ะ ไม่เน้นอะไร กลัวลูกแพ้ 😅

ส้ม,กล้วย,มะพร้าว,ฝรั่ง,สตอเบอรี่,เเอปเปิ้ล

อะโวคาโด้ แก้วมังกร มะม่วงเปรี้ยวจิ้มกะปิ

ทุเรียน ลิ้นจี่ แก้วมังกร ส้ม มังคุด กล้วย

มะม่วงเปรี้ยว มะขามเปรี้ยว มะขามเปียกค่ะ

ชอบทุเรียนมากคะ กินวันละเม็ดพอหายหิวคะ