7 ตอบกลับ

เนื้อสัตว์/นม/ไข่/กล้วย นอนพักเยอะๆค่ะ ✌ได้ผลค่ะ เน้นตามนี้ค่ะแม่ ข้าวไม่ต้องเน้น กินเนื้อสัตว์และไข่เยอะๆกล้วยเสริมด้วย นมด้วย รับรองขึ้นแน่นอนค่ะ แม่ลองหานมโปรตีนทานดูนะคะ ขวดๆในเซเว่นก็ได้จ้า เข้มข้นได้ลูกเต็มๆ 😊

น้ำหนักน้องเท่าไหร่คะ ถ้าแฝดจะน้อยกว่าครรภ์ปกติอยู่แล้วค่ะ เพราะน้องสองคนต้องแย่งกัน

คนนึง1290 คนนึง1680

ทานให้หลายหลายครบห้าหมู่ กินมื้อละน้อย แต่กินบ่อยๆ ดื่มน้ำมากๆค่ะ

คุณหมอแนะนำ ไข่ไก่กับนมค่ะ น้ำหนักจะลงที่ตัวเล็กค่า

กินยุตลอดค่ะแต่น้ำหนักไม่ขึ้น

น้ำหนักไม่ขึ้นมาเลยค่ะ แฝดด้วยที่สำคัญ

ของเราก็น้ำหนักน้อย 34วีค 1800 เอง

ใช่ค่ะ ต้องเร่งแล้วเหมือนกัน สู้ๆค่่่าา ❤❤

ใข่กับนมผักจ้า

ขอบคุณค่ะ