55 ตอบกลับ

ท้องจ้า ของเราก็จางแบบนี้เลย รีบไปตรวจที่ ร.พ. คุณหมอบอกอายุครรภ์อ่อนมาก ของเราถ้านับก็4สัปดาห์พอดีวันนี้จ้า ดูแลตัวเองดีๆนะค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ กินยาคุมมา10ปี ตั้งใจจิงจัง3เดือน ติดเลยค่ะ ตอนนี้32 สัปดาห์แล้วค่ะ

อีก 1 อาทิตย์จะตรวจดูใหม่ค่ะว่าจะชัดกว่าเดิมหรือเปล่าขอบคุณนะคะทุกคน😊😊

ติดใวมากๆเลยค่ะบ้านนี้คุมมา7ปีปล่อยมาอีกเกือบ2ปีพึ่งจะติดค่ะรอนานมากก

ท้องค่ะ ถ้าอยากได้ความแน่ชัดอีก3วันตรวจอีกค่ะ

จางแค่ไหนก็ท้องจ้า รีบไปฝากท้องนะคะ

VIP Member

ท้องแน่จ้า ยินดีด้วยน่ะค่ะคุนแม่

ไม่แน่ใจ ก็ช่วยไป รพ.ดีไหมคะ

แน่นอนค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

ท้องแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะ