คลอดแล้วค่ะธีมธันวา

กำหนดวันที่21 คลอดน้องวันที่12 อายุครรภ์38+5 แม่ท้องแข็งทุก10-15 นาทีจนทุก7-5นาที ถึงไปโรงบาล เจ็บตั้งแต่บ่ายโมงวันที่11 ไปหาคุนหมอตอนเที่ยงคืนปากมดลูกเปิด2เซน ทุกวันนี้หมอไห้ยาเล่งคลอดทางสายน้ำเกลือทรมาสุดๆๆค่ะ จัดเต็มเลยหมอไห้ปากมดลูกเปิด10เซน แต่แม่ได้แค่ 9 เซน เพราะติดหมดที่จะเปิดล่ะ ปวดตั้งแต่บ่ายโมงวันที่ 11 คลอดอีกที วันที่ 12 ตอนบ่ายสอง แม่เพื่อใจไว้เลยจ้า ตอนนี้ได้2วันแล้ว ผมหนัก 3460 กรัมคับ

คลอดแล้วค่ะธีมธันวา
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า😍