27 ตอบกลับ

มีอาการแบบนี้เหมือนกันเรยค้ะเจ็บเตือนมา3-4วันแล้วค้ะมีท้องเสียท้องแข็งเจ็บจี๊ดๆแล้วปวดช่วงช่องคลอดค้ะกำหนดคลอด23เมษาค้ะแบบนี้กี่วันค้ะถึงจะคลอด

บ้านนี้ท้องเสียมาเกือบเดือนแล้วคะ บางทีอึได้บางปวดท้องมากแต่อึไม่ได้ มีมูกใสออกทุกวันแต่ไม่มีเลือด 39วีคแล้ว กำหนด10เมษา

บ้านนี้ไม่มีน้ำเดินมูกใสเลยค่ะ มีปวดอยากจะอึ

VIP Member

อยากคลอดง่ายจัง บ้านนี้ 39w แล้วค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย หมอนัดพิจารณาคลอดวันที่ 5 ค่ะ กลัวได้ผ่าค่ะ อยากคลอดเอง

ให้คุณพ่อกระตุ้นเลยค่ะแม่😂

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด18เมษา แต่ไม่ถึงค่ะ ปวดต้นขา+ปวดท้อง ท้องแข้งเลยผ่าคลอด29/3/66 สรุปน้องมาก่อนกำหนดค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ น้องบ้านนี้คลอดมาหายใจเร็วกับน้ำตาลต่ำอยู่กับหมอ2คืน

แม่มีอาการเจ็บท้องถี่อย่างเดียวใช่ไหมค่ะ พอดีแม่บ้านนี้มีอาการเจ็บท้องถี่ แต่เจ็บมาก รอดูอาการค่ะ

ใช่ค่ะ ถี่แข็งปั้นเลยค่ะแม่

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด15เมษาเหมือนนกันเลยค่ะ เจ็บเตือนเกือบสัปดาห์แล้ว อยากแตกแล้ววววว

บ้านนี้ปวดเหมือนจะอึจะตดค่ะกับท้องเสียมา3วัน พอวันที่1ปวดท้องแข็งปั้นถี่ตั้งแต่ตื่นเช้าเลย

คลอดง่ายจังเลยลูกกกกกก น่ารักน่าชัง ให้หนูเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆนะคะ😍

ขอบคุณครับ

ต้องมีอาการท้องเสียร่วมด้วยหรอค่ะ ถึงจะรู้ว่าคลอด อันนี้ไม่ทราบจริงๆ

แต่บ้านนี้ท้องเสีย บางทีอยากอึแต่ไม่อึ

กำหนด15เหมือนกันเลยค่ะ เรื่มมีปวดเตือนมา2ครั้งแล้ว รอลุ้นทุกวันเลยค่ะ

ใกล้แล้วค่าา

กำหนดคลอด9เมษาคะท้องแข็งบ่อยเลยได้ผ่า3เมษาเจ็บมากๆๆ

ขอบคุณครับผม