39 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอดจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ เพราะอิงจากน้ำหนักทารกในครรภ์ค่ะ

บ้านนี้หมอบอกกำหนดคลอด​ 21​ ตุลา​ในแอบก้บอกตรงกับที่หมอบอกจ้า

ลองดูในใบอัลตราซาวด์ดูค่ะ จะมีกำหนดคลอดกับอายุครรภ์บอกอยู่

ใช่แล้วธัยวาเหมือนกันจ้า ปจด.เรามาสุดท้าย 24 กุมภาพันธ์ นะ

บ้านนี้ ปจด มาวันแรก15กุมภา กำหนดคลอด 22พฤศจิกา ค่ะ 20w พอดี

บ้านนี้ ปจด 18 มีนา กำหนดคลอด 25 ธันวา 15w คะ

VIP Member

แต่ของเราตรงนะคะทั้งในแอพแล้วสมุดฝากท้อง16ต.ค.

เชื่อหมอจ้ะตอนไปซาวด์ใบซาวด์เขาจะบอกอยู่

ตอนไปซาว เขาก็บอกวีค ตรงกับแอปเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องได้24วีค2วัน.คลอด21ตุลาค่ะ.แม่

VIP Member

แก้ไขวันที่ในแอฟให้ตรงกับหมอค่ะ

บ้านนี้หมอบอก22ในแอปบอก21ตุลาค่ะ