41 ตอบกลับ

27มีนา แต่ท้องแข็งบ่อย เจ็บหน่วงๆ รอลุ้นอยู่เหมือนกันคะแม่

27 มีนา เหมือนกัน ยังทำงานอยู่เลย ปวดหลัง หน่วง ตะคริวกินทุกวัน 😂

12มีนา วันนี้มีแบบนี้ออกมา ปากมดลูกเปิด1เซน กินยาระงับคลอด ทุกๆ15นาที

กำหนดคลอด 6 มีนา แต่นัดผ่า 25 กพ ค่ะ ตื่นเต้นมาก เหลืออีก 3 อาทิตย์เอง

7 มีนา น้ำนมมาแล้วค่ะแม่

25มีนา ยังใม่มีอาการอะไรนอกจาก เจ็บจิมิ ค่ะแม่

สู้ใปด้วยกันนะแม่

บ้านแปดมีนาคาะแม่เจ็บเตือนบ่อยค่ะตอนนี้35วีคแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ 8มีนาคม

กำหนดคลอดมีนาค่ะแต่ต้อนนี้มีเจ็บเตื่อนบางแล้วค่ะ

9มีนา แต่เจ็บท้องเตือน2รอบแล้ว รอลุ้นอยู่เหมือนกัน

VIP Member

1มีนาเริ่มปวดท้องแล้วค่ะเสื้อผ้ายังไม่ซักเลย😅❤️

12 มีนาทน้องกลับหัวแล้วค่ะ แต่ยังไม่มีสัญญาณเตือน

กำหนด 18มีนา ยังไม่มีอาการเจ็บท้องแต่อย่างใดค่ะ