16 ตอบกลับ

ยินดีด้วยคะขอให้เลี้ยง่ายๆนะคะบ้านนี้กำหนด21มกราเงียบกริ้บทำทุกวิธีละแม่เอ้ย😂สงสัยต้องจัดหมูกะทะเหมือนแม่ๆคนอื่น

อิจฉาจริงๆคะ🤣เค้าลองกินสัปรดแล้วแต่กลับท้องเสียสะงั้นอะ

หมอนัด16ม.คนี้อีกรอบ กระตุ้นกวาดปากมดลูกไปวันที่9ก็ยังเงียบ กำหนดคลอด25ม.ค

คลอด24มค.เหมือนกันค่ะพรุ่งนี้หมอนัดไม่รุ้จะยังไง แต่ไม่มีอาการไรนะค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่าาา แต่ไม่แตกซักที ตอนนี้ 38+5 แล้ว😅

TapFluencer

วันเดียวกันเลยค่ะแม่บ้านนี้คลอดธรรมชาติ

น้อง น้ำหนักเท่าไหร่คะคุณแม่ น่ารักจุง

น้อง 3 กิโลกรัมพอดีค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจริงๆค่ะ

แม่ได้ฝากผ่าตั้งแต่แรกมั้ยคะ

แม่ฝากอนามัยในตำบลธรรมดาค่ะ เพียงแค่ใกล้คลอดรู้สึกไม่ไหวเลยไปฝากผ่าที่คลินิกค่ะ ไม่ได้ฝากผ่าตั้งแต่แรกเพราะค่าใช้จ่ายสูง

สวนสายปัสสาวะเจ็บไหมคะแม่ 🥹

ไม่เจ็บค่ะรู้สึกแค่ว่าเคืองๆใส่ไปมาเดี๋ยวก็ชินจะรู้สึกแสบๆแค่ตอนถอดออกเท่านั้นเองไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยนะแม่

อยากขอผ่าบ้างจังเรยคะ🥹

ใช่ค่ะแม่ฝากผ่าตอนใกล้คลอด ตอนแรกจะคลอดเองค่ะแต่ไม่ไหวเดินไม่ไหว