167 ตอบกลับ

เห็นคนอื่นคลอดอยากคลอดบ้างจัง รอเห็นหน้าไม่ไหวเเล้วค่ะ 33+3

อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจังค่ะคุณเเม่ น้องน่าเกลียดมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้10ธันวา อยากคลอดง่ายๆเหมือนแม่จัง😅

มีเคล็ดลับมั้ยค่ะคุนเเม่ อยากคลอดเองเเละคลอดง่ายๆค่ะ

ดีจังค่ะบ้านนี้กำหนด3ธันวาตอนนี้39wแล้วยังเงียบอยุ่เลย

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่..คุณแม่คลอดน้องง่ายจังเลยคะดีจัง

ยินดีด้วยค่ะ.บ้านนี้กำนดคอด25แต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

ดีจังเลยค่ะ อยากให้เป็นแบบนั้นมั้งจัง #ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้กำหนด 4ธ.ค ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ​ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะค่ะ