40 ตอบกลับ

กำหนด 23เหมือนกันค่ะ นิ่งสนิท มีเจ็บจี๊ดหน่วงๆบ้างพอทนได้ นี่ท้อง3เลยพอรุ้อาการจะคลอดอยู่ รอไปหาหมอ22นี้ค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้กำหนด28 ก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ ถ้าอาทิตย์นี้ยังเงียบอยู่หมอจะกระตุ้นคลอดแล้ว

หมอนัดกระตุ้น25ธันวานี้แล้วค่ะ

23 เหมือนกันเลยแม่ แต่บ้านนี้เตือนเฉพาะช่วงเช้า เริ่มดิ้นเบาลง ต้องสังเกตเอามากๆ

ทางนี้39+4เงียบมากค่ะแม่ ส่วนมากจะเจ็บหัวหน่าวมากกก ขยับแต่ล่ะที จะขิตใจแทบขาด

บ้านนี้กำหนด25 ยังเงียบเหมือนกันค่ะ ไม่มีเจ็บไม่มีเตือนเลยค่ะ (ท้องแรก)

ท้องเเรกเหมือนเยย

บ้านนี้กำหนด 22 นี้คะ พึ่งจะมีท้องแข็งยุ 2-3 วันก่อนนี้คะ รอแตกเหมือนกันคะ

บ้านนี้ก็เงียบ 38+2 หมอนัดตรวจ 20 นี้ ถ้ายังไม่มีอาการจะนัดผ่า 25 นี้แล้วค่ะ

เรา24ยังเงียเหมือนกันค่ะกระตุ้นเองและทำทุกทางแล้วคงต้องรอหมอกระตุ้น

กำหนดคลอด22เงียบมากไม่มีอาการอะไรเลยค่ะอยากแตกแล้วอึดอัดไม่ไหวว🥲

ที่สุดเลยคะ

กำหนดคลอด21เงียบมากก อยากแตกไม่ไหวแล้ว แต่น้องไม่ยอมออกมาสักที

จริงงมากกก🥹