72 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ สุขภาพแข็งแรงโตไวๆเลี้ยงง่ายๆน่ะตัวเล็ก

บ้านนี้ก็แตกก่อนกำหนดคลอด16พ.คแต่แตก18เม.ย.น้ำหนัก2875 ค่ะ

อู้ยยยยน่าเอ็นดูจังแก้มงี้!!ยุ้ยเชียวดีใจด้วยค่ะแม่

หนูก็กำหนดคลอด20พ. ค. ตอนนี้เงียบกริบอยากแตกแล้วอิอิ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ยังเงียบยุเลย

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะครับสุดหล่อออออ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้7พ.ค.ยังเงียบกริบอยู่เลย🤣🤣

ยินดีด้วยนะค้ะ อยากแตกบ้างจัง บ้านนี้กำหนด 18 พ.ค

ยินดีด้วยค่ะแม่ อยากแตกบ้างแล้วว ตื่นเต้น 22พค

VIP Member

บ้านนี้ก็20พ.ค ค่ะเงียบมากอยากแตกเหมือนกันค่ะ