167 ตอบกลับ

เรากำหนด19ธค..เหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่มีอาการอะไรเรย ท้องแรกคะ😁😁

ยินดีด้วยจ้าแม่😍 บ้านนี้กำหนดคลอด 15 ธันวา ระแวงทุกวันเลยจ้า😅

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้กำหนด18ธันวา จะรอไม่ไหวแล้ว อยากตีเด็ก555😆

ยินดีด้วยนะคะ กำหนด 19 ธันวาเหมือนกันเเต่ยังไม่มีวี่เเววเลย

กำหนด 19 ธันวาคม เหมือนกันค่ะ แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ รอลุ้นๆ

ยินดีด้วยค่ะ ทางนี้ลุ้นอยู่ทุกวันเหมือนกันค่ะ กำหนด 28 ธค

อาการปวดแบบไหนหรอคะแม่ ตอนนี้ 37+3 เงียบมากเลยค่ะ ท้องแรก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่รออยุ่ค่ะ ยังไม่คลอดเลย

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ปวดท้องนี้แม่ปวดยังไงค่ะช่วยอธิบายไห้ฟังหน่อย

ปวดท้องร้าวลงหลัง เริ่มปวดตั้งแต่ทุ่มนึง ตอนแรกเริ่มปวดทุกๆ2ชั่วโมง แต่พอตี4เริ่มปวดถี่ขึ้นเป็นทุกๆ10นาที เลยไปหาหมอตอน7โมงเช้า