11 ตอบกลับ

หมอนัดผ่ท10มีนาคะ กำหนดจิง14มีนา กัวไม่ถึงเริ่มปวดท้องแล้ว

10มีนาเหมือนกันค่ะ แต่ลุ้นๆอยู่ว่าจะแอบแตกก่อนมั้ย

10มีค.เหมือนกันเลยค่ะ รอลุ้นมากๆยังไม่มีวี่แวว😅😅

บ้านนี้ กำหนดผ่า 9มีนาค่ะ กลัวไม่ถึงเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด13มีนา แต่หมอจะให้คลอด27กุมภานี้แล้ว

คลอดเอง หมอเร่งคลอดให้คะ

กำหนด 21มีนาคม กลัวไม่ถึงมากเลยค่ะ ตอนนี้36+3

แม่บ้านนี้ 37week 3d หมอนัด11 มีนา ยังไม่คลอดเลยคะ

10มีนาเหมือนกันค่ะ ไม่มีวี่แววอาการอะไรเลย

ชายค่า

กำหนดจริง 2 มีนา ผ่าคลอด 21 กุมภา คะ 😄😄

บ้านนี้3มีนา ยังเงียบอยู่เลย