57 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38+2. กำหนด 3 พย. เจ็บเตือนมาเรื่อยๆแต่ไม่มีวี่แววเลยแม่ แม่บ้านนี้จะไม่ไหวแล้ว. 😵😵😵😵😵😵. วันพฤหัสไปหาหมอ ว่าจะนัดผ่าแล้วค่ะ.

เท่ากันเลยค่ะ แต่ไม่ยอมออกซะทีสงสัยคงต้องผ่าเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยจ้า 🥰🥰 บ้านนี้ครบกำหนด10พย แต่หมอนัดผ่า1พยนี้แล้ว ไม่มีอาการเตือนอะไรเลย แม่มีอาการอะไรเตือนไหมคะ

ยังไม่เจ็บอะไรเลยค่ะ หรือเราไม่รู้ตัว🤣🤣 มีแค่ปวดหลัง เจ็บท้องนิดๆ

หืม...แค่เห็นแค่แขนน้องข้างเดียวแม่บ้านนี้อยากจะอุ้มจังลูกเอ้ย ยินดีด้วย นะค่ะแม่

VIP Member

กำหนดวันเดียวกันเรย แต่บ้านนี้น้องยังเงียบยุ่เรยอยากแตกแร้ววววว

อิจฉาจังแม่บ้านนี้กำหนด 3 พ.ย.62 จนวันนี้จะ39w ยังไม่มีวี่แววเลย

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้กำหนดคลอด4พ.ย ยังไม่มีวี่เเววอะไรเลย

ตื่นเต้นแทนจังอยากเจอแล้วเหมือนกัน55 น้งน่ารักมากค่า

ยินดีด้วยค่ะ 38+3แล้วยังไม่แตกเลยค่ะ ❤😊 อยากแตกบ้างง

หมอนัด4พฤศจิกายน. ตอนนี้เริ่มมีอาการแร้ว

อยากแตกแล้วค่ะ 37+5แล้ว ดีใจด้วยน่ะค่ะ