33 ตอบกลับ

ผ่าเหมือนกันค่ะชิวมาก พอยาชาหมดเท่านั่นเเหละหมอบอกไห้ลุกเดินตอนเช้าทั้งเจ็บทั้งตึงแผลเเต่ก็ผ่านมาได้ ก้ยินดีด้วยนะคะน่ารักน่าชังมาก

ขอบคุณค่ะแม่ ช่วงฝืนลุกเดินนี่คือสุดจริง

อิจฉาตุลาเค้าคลอดกันหมดแล้วบ้านนี้เงียบเหมือนจะจำศีลอยู่ข้างในเลยค่ะ

เดี๋ยวก็มาจ้าแม่

1ตุลา เหมือนกันจ้าา ผ่าคลอดคือชิวอยู่ พอถึงเวลาลุกเดินคือแบบสุดจริงง 😁😁

ใช่ค่ะแม่ลุกเดินนี่สุดจริง😂 ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ยังเงียบอยุ่เลยค่ะกำหนดคลอดพรุ่งนี้แม่อยากแตกแล้ว

โดนกระตุ้นไหมคะแม่

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แม่บ้านนี้กำหนด3ตุลา แต่ยังไม่ยอมแตกสะทีจ้า

เดี๋ยวก็มาแล้วแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้อยากแตกแล้วแต่ยังเงียบอยู่เลย

น่ารักน่าชัง คุณแม่แข็งแรงไวๆ น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ

กำหนดคลอด4ต.ค.เหมือนกันคะ แต่ยังไม่แตกสักทีเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่

1ตุลา เหมือนกันคะ. ไม่ยอมออกเอง เลยต้องผ่า ผญคะ

ยินดีด้วยนะคะ

น่ารักน่าชังมากๆค่ะ ยินดีด้วยนะคะแม่