40 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ล่าสุดหมอให้ไปดูวันผ่าคลอดแล้วค่ะ😂😀

สู้ๆคะแาจะเจอตัวเล็กแล้วว

กำหนดคลอด28เหมือนกันเลยค่ะแม่ อยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะ🥰

แต่เเอยากให้ออกสักพรุ่งนี้เลยคะตื่นเต้นไม่ไหวแล้ว555

บ้านนี้กำหนด25ตุลา นัดผ่า19ตุลา ไม่รู้จะถึงรึป่าวเลยค่ะ😆

ใกล้ได้เจอตัวเล็กแล้วสู้ๆคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ อยากแตกมากๆๆ อึดอัดไม่ไหว

จิงคะอยากเจอหน้าแล้ว

บ้านนี้24 ต.คค่ะ ไม่รู้จะแตกก่อนหรือป่าว เดินทางบ่อย 😅

บ้านนี้จะเข้า9เดือนแล้วยังอ้อนให้พ่อพาขับมอไซไปนู้นไปนี่เลยคะ

คลอดเดือนเดียวกันเลยคะคุณเเม่ลูกหญิงหรือชายคะ

ผู้ชายค่าา

กำหนด 28 เหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้วเดินแทบไม่ไหวแล้วค่ะ

จิงคะ จะทำไรแต่ล่ะทีลำบากมากก ดิ้นทีแทบฉี่เล็ด

บ้านนี้ 24 ต.ค ค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน อึดอัดไม่ไหว

ทำไรแต่ล่ะทีลำบากมากคะ

บ้านนี้กำหนด 29 ตุลาค่าา ดิ้นเหมือนอยากออกเเล้วว555

บ้านนี้ดิ้นเฉพาะกลางคืนตอนพ่อจะหลับกับตอนพ่อไปทำงานเท่านั้นคะ555

บ้านนี้38+6แล้ว กำหนด5ต.ค.น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ

น้องคงเขินแม่คะ