100 ตอบกลับ

VIP Member

18 เมษา เช่นกันค่ะ เตรียมเรียบร้อยค่ะ รอเจ็บท้องค่ะ ตอนนี้38 วีค 6 วันค่ะ

ช่ายค่ะแค่เจ็บท้องเตือนแปปๆ นี่นัดครรภ์ 15 นี้ หมอบอกเราค่อยมาคุยกัน

20 เมษา ค่ะ ยังเงียบเหมือนกันค่ะ ไปตรวจเมื่อวาน ปากมดลูกเปิดแค่เซนเดียว

วันเดียวกันเลยค่ะแม่

คุนแม่บ้านนี้ผ่าคลอด19เมษาจ้า💗💗เตรียมของไว้เรียบร้อยแร้วจร้า😍😍

ตอนนี้38+1 ค่ะ คลอด 16 นี้ มีอาการเจ็บเตือนเล็กน้อย แต่ท้องแข็งบ่อยค่ะ

กำหนด 16 เมษา ตอนนี้39วีค กลัวมากเลยค่ะปากมดลูกยังไม่เปิดกลัวโดนผ่า😥

อยากคลอดธรรมชาติค่ะแผลหายไว

VIP Member

12เมษา​จ้า ของพร้อมหิ้วมากก เงียบกริบเลยจ้า อิแม่อยากเจอมากกก

กำหนดคลอด19เมษาจ้า แต่น้องคงอึดอัดเลยแตกตั้งแต่วันที่6เมษา😊😊

กำหนด 17เมษา คลอด รพ.รัฐ เราต้องเตรียมเสื้อผ้าน้องไปด้วยมั่ยคะ

วันเดียวกันเลยคะพร้อมหิ้วแล้วแต่ลูกยังไม่พร้อมออกเลยจร้า

ตอนนี้38วีคแล้วคะยังเงียบอยู่เลยย ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ