23 ตอบกลับ

39วีค+ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย

เริ่มปวดท้องแล้วค้า แต่ปากมดลูกไม่เปิด 😯

กำหนดวันเดียวกันยังเงียบอยู่อยู่เลยค่า😅

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

17 กำหนดคลอดยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยคะแม่ ยังเงียบอยู่เลย

18 ธันวาคมเหมือนกันค่ะ เงียบๆอยู่เลย

กำหนดคลอด18 เหมือนกันค่ะ ลุ้นทุกคืน

20ธันวาค่ะ เงียบไม่มีสัญญาณอะไรเลย

ปวดหน่วงจริงค่ะถ้าเดินแล้วมานั่งคือลุกอีกทีแทบไม่ไหว อยากคลอดแล้ว🥺

คลอดแล้วค่ะ เมื่อคืนเลยย

ไม่มีเลยค่ะ อยู่ดีๆน้องดิ้นน้อยลง เลยไปหาคุณหมอ ตรวจแล้วน้องปกติ หมอถามผ่าเลยไหม แม่ก็บอกเอาเลยค่ะหมอ เพราะตั้งใจจะผ่าอยู่แล้วด้วยค่ะ

18ธันวาเหมือนกันคะเงียบกริบ