37 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า นี่กำหนดคลอด 24 มิถุนา หมอบอกน้องหนีบขา อดดูเลย

24 มิถุนาวันเกิดเราเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้คลอด17. มิ.ย ได้ลูกสาวเหมือนกันคร่า

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ กำหนดคลอด30 มิถุนายน62 เหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่า ลูกสาวเหมือนกันดีใจด้วยค่า

บ้านนี้ผ่าค่ะ😘

ดีใจด้วยค่ะอยากได้เหมือนกันตอนนี้ยังไม่รู้เพศเลย

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ลูกสาวเหมือนกันอีก

บ้านนี้ท้องแรก หมอนัด 29 มิถุนายนค่ะ ได้ลูกชาย

29 เหมือนกันค่ะ ลูกชายเหมือนกันเรย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ เราก็ลูกสาว คลอด 24 มิย.ค่ะ

บ้านนี้ท้อง3 คะพึ่งได้ผู้หญิง กำหนด 2/5/62

ได้ลูกสาวเหมือนกันคะ กำหนดคลอด 9/6/62