82 ตอบกลับ

12กันยาเหมือนกันค่ะ เริ่มปวดหน่วงๆแล้ว😍

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ แม่😊

ขอให้สุขภาพเเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ🥰

ขอให้คลอดง่ายๆสุขภาพแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

27กันยาพร้อมค่ะ เหลือซื้อเพิ่มนิสหน่อย

เพราะซื้อแต่เตรียมคลอดค่ะ อย่างอื่นค่อยมาทยอยซื้อบ้านนี้ลุกคนที่2แล้วค่ะ

13กันยาพร้อมหิ้วเหมือนกันค่ะ. เงียบเลย

12กันยา เหมือนกันคะ ยังเงียบเหมือนกัน

บ้านนี้10กันยาค่ะ..เงียบเหมือนกันเลย

🥰สงสัยจะเพลิน🥰

9กันยา อิแม่พร้อมมาก ลูกเงียบกริบ😅

ขอบคุณมากค่ะ😍

ดีใจด้วยนะค่ะ บ้านนี้อีกนานเลย

บ้านนี้วันที่9ค่ะยังเงียบอยู่เลย

ใกล้แล้วค่ะแม่