82 ตอบกลับ

กำหนด 19กันยานี้ นิ่งเลยค่ะ แอบมีปวดเตือนๆ แต่ก้ยังนิ่งอยู่ดีค่ะ 😂😂😂

19ก.ย เหมือนกันค่ะ

แม่เตรียมไปรพ.ให้น้องกี่ชุดค่ะบ้านนี้กะไม่ถูกเลยกลัวเอาไปเยอะเกิน😂

แม่เตรียม 3-4 ชุด ค่ะ🥰

13 กันยายน เงียบมากเช่นกันค่ะ อิแม่ไม่ไหวแล้วอยากจิแตกเต็มทีคร่า

อยากเห็นเบเบ๋ของคุณแม่จัง

แม่ค่ะ พวกยามียาอะไรบ้างค่ะ พอดีบ้านนี้เตรียมไว้ แต่ไม่มียาเลยค่ะ

VIP Member

ถามหน่อยจ่ะตุนแม่ในตระกร้าที่เป็นของใช้ต้องเตรียมอะไรบ้างคะ

แม่ซื้อแบบห่วงไปค่ะ แล้งก็แบบไม่มีปีกไว้ใส่กลับค่ะ

40+3 กำลังจะไปโรงพยาบาลแล้วค่ะ ปวดท้องถี่ มีมูกเลือด แล้ว ตื่นเต้นๆ

ขอบคุณค่ะแม่ ตอนนี้นอนรอคลอดค่ะ ปากมดลูกเปิด 3 เซนต์ แล้วจ้ะ

บ้านนี้ พายุเข้า ยังไม่มีเวลาซักเสื้อผ้าให้น้องเลยคะ ฝนตกตลอด

บ้านนี้ซักรอแล้วรออีก ก็เงียบกริบค่ะแม่เอ้ยยย😊😅

VIP Member

ตื่นเต้นแทน คุณแม่เตรียมชุด ผ้าอ้อมเยอะไหม บ้านนี้คลอดเดือนพ.ย.

ไม่เยอะค่ะแม่ (เฉพาะหิ้วค่ะ)

11​กันยาจ้า​ แม่เก็บกระเป๋า​ 3รอบแล้วจ้า​ ลูกยังเงียบอยู่เลย

เหมือนกันเลยค่ะแม่

ลุ้นแทน ของเราเดือนหน้า ยังตากผ้าไม่ได้ ไม่มีแดดเลยค่ะ 😂