41 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ เจ็บเตือนทุกวันเลย แต่น้องไม่คลอดสักที คุณแม่ทำน้ำหนักน้องดีมากๆเลยค่ะ❤️❤️

น้ำหนักน้องดีมากๆเลย ชอบค่ะ วันนี้ปวดท้องมาก เลยไปหาหมอรพ.สรุปปากมดลูกยังไม่เปิด ได้กลับบ้าน

อยากคลอดบ้างแล้วจัง​ บ้านนี้เงียบมากเลย ยินดีด้วยค่ะเต็มมือดีจัง🍼👶🏻

ยินด้วยค่ะแม่ กำหนด 29 พ.ย. 63 ไม่รู้จะออกเมื่อไหร่ค่ะ

บ้านนี้คลอดน้อง4262g แต่ดูเหมือน ไม่ใหญ่ขนาดนี้ค่ะ😅😅

นางใหญ่ลงแก้มค่ะ 😂

แก้มๆๆๆน่าหยิกมากเลยลูก..ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ

ต้าวแก้ม น่าฟัดเหลือเกิ๊น อยากได้แบบนี้ 😊❤️

ยินดีด้วยนะคะแม่ อยากแตกบ้างจัง กำหนด1พฤศจิ

แก้มลูกเอ้ย ต้าวตัวน้อย ยินดีด้วยนะคะแม่

Super Mum

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ จ้ำม่ำจัง​เลย​ลูกกก​😍

5พ.ย ยังเงียบอยู่เลยอยากเจอหน้าเเล้ว