7 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 28 มีนาโดนกระตุ้นไป วันที่17 เปิด 2 ซม. กลับมานั่งท่าผีเสื้อ ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ เเม่นั่งนานมั้ยคะ

นั้ง 10-15 เซ็ท เซ็ทละ 15-20 วิ ค่ะแม่

30มีนา มีมูกใสออก เจ็บเตือนทุกคืน นังท่าผีเสื้อตลอด ไม่เเตกสักที่

อย่ากคลอดเเล้วจ้าา เวลานอนกลางคืนขยับตัวลำบากมากเจ็บมากๆ เวลานังถี่กลางคืนปวดจิมิมากๆ

กำหนด29มีนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยอยากคลอดแล้ว

อดทนอีดนิดนึงนะคะแม่ น้องเลือกวันอยู่

บ้านนี้ก็ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ได้ไปโรงบาลค่ะ

เจ้บไม่นานร่วมกับท้องแข็งใช่มั้ยคะ

ยินดีด้วยค่าา

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยจ้า

ขอบคุณค่ะ