แตกแล้วค่าาา ทีมมีนา66

กำหนด 29 มีนา66 คลอดจริง 17 มีนา66 นัดตรวจตามปกติวันที่ 15 ท้องแข็งถี่บ่อยหมอจับตรวจ ปากมดลูกเปิด 3 เซนต์แต่ยังไม่แอดมิทนะคะ อิแม่อยากเห็นน้องตอนกลางคืนวันที่ 16 แม่นั้งท่าผีเสื้อเลยค่ะเช้า 17 แม่คลอดเลย ปวดท้อง 3 ชม.มารพ.น้ำคล่ำแตกขึ้นห้องคลอดเลยค่ะะ💖

แตกแล้วค่าาา ทีมมีนา66
7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอด 28 มีนาโดนกระตุ้นไป วันที่17 เปิด 2 ซม. กลับมานั่งท่าผีเสื้อ ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ เเม่นั่งนานมั้ยคะ

2y ago

นั้ง 10-15 เซ็ท เซ็ทละ 15-20 วิ ค่ะแม่

30มีนา มีมูกใสออก เจ็บเตือนทุกคืน นังท่าผีเสื้อตลอด ไม่เเตกสักที่

2y ago

อย่ากคลอดเเล้วจ้าา เวลานอนกลางคืนขยับตัวลำบากมากเจ็บมากๆ เวลานังถี่กลางคืนปวดจิมิมากๆ

กำหนด29มีนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยอยากคลอดแล้ว

2y ago

อดทนอีดนิดนึงนะคะแม่ น้องเลือกวันอยู่

บ้านนี้ก็ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ได้ไปโรงบาลค่ะ

2y ago

เจ้บไม่นานร่วมกับท้องแข็งใช่มั้ยคะ

ยินดีด้วยค่าา

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

2y ago

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยจ้า

2y ago

ขอบคุณค่ะ