136 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 22มีนาจ้า😊 มือ-เท้าบวมมาก พอนวดแล้วดีขึ้น อยากแตกเต็มทีแล้วค่ะ😍

บ้านนี้7มีนาค่ะ ไม่บวม ท้องก็ไม่ปั้น มีแค่เจ็บหน่วงมาแค่แปปเดียวเอง ✌✌✌😊😊😊

เป็นเหมือนกันค่ะ 37 +1 สัปดาห์ ปวดเหมือนตอนเป็นเมน. ปวดหลัง ทุกวันเลย ทรมานค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะคุนแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด17มีนาค่ะอยากแตกมากๆเลยค่ะ😂

13มีนาค้า แต่ไม่มีวี่แววเลยคะรอบแรกหมอกำหนดคลอด17เมษา เลื่อนมาเป็น13มีนา

20มีนาเหมือนกันคะไม่มีอาการอะไรเลย แค่ปวดหลังกับนอนไม่ค่อยสบายตัวค้า

11มีนาปวดหลังท้องเเข็งบ่อยมากค่ะปวดท้องน้อยแบบหน่วงๆๆค่ะทรมานมากค่ะ

10 มีนาค่ะ ทั้งปวดเตือน ปวดหน่วงๆ ท้องแข็งท้องปั้น คิดมาก มากเลย ทรมาน

ทีมมีนาเหมือนกันจ้า.แต่แม่บ้านนี้.กำหนด15มีนาจ้า😁...อยากแตกแย่แล้ววว

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด20มีนาค่ะได้ผู้ชายเจ็บจิมิมากท้องแข็งบ่อยด้วยค่ะ

ชายเหมือนกันค่ะ ทั้งตะคิว ทั้งปวดท้องหน่วง เดินแทบไม่ไหว