89 ตอบกลับ

บ้านนี้เล็กกว่าอีกค่ะ กำหนดคลอด2พ.ย.จร้

วันพุธนี้ก็ จะ35 วีคแล้วค่ะ กำหนด 27 พ.ย 62 ค่ะ

เรามาลุ้นกันใครจะแตกก่อน อิอิ

บ้านนี้ 28 พ.ย. ค่ะ ท้องใหญ่กว่าเรามากเลยค่ะ

ท้องใหญ่มากค่ะ บ้านนี้ 37w ยังไม่เท่าเลย 😅

คุณแม่น้ำหนักขึ้นเท่าไหรค่ะ ดูไม่อ้วนเลย

ก่อนท้อง น.45 หลังท้อง น.59 เเล้วค่ะ อ้วนน่ะค่ะ ตันไปหมดเลยค่ะ

กำหนด8 พ.ย 37+2 จร้าอึดอัดคับพุงไปหมดเลย

ใหญ่มากค่ะแม่. บ้านนี้กำหนด 20พย จ้า

ท้องใหญ่ขนาดนี้ หน้าท้องแตกลายไหมค่ะ

เเตกลายมากค่ะ

39+2 ค่ะ ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลย 😅😅

เช่นกันนะคะ คลอดง่ายๆลูกแข็งแรงๆค่ะ

37+กำหนด5พย.ยังเล็กกว่าเยอะเลยค่ะ😅