ขอดูแม่ๆ ทีม พค.หน่อยค่ะ

กำหนด 11 พค. ค่ะ ทีมลูกชาย มีคนทักท้องเล็กค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นน้อย แต่ซาวแล้วลูกตามเกณฑ์ เริ่มปวดสะโพกแล้วค่ะ ท้องเเรกค่ะ

ขอดูแม่ๆ ทีม พค.หน่อยค่ะ
81 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอด18พ.คค่ะ แต่ด้วยเคสผ่าคลอดเลยต้องคลอดก่อนกำหนด 2สัปดาห์ค่ะ. น้ำหนักขึ้นมา7กก.ยุเลยค่ะ แต่ซาวน้อง นน. ตามเกณฑ์

Post reply image

ลูกชายเหมือนกันค่ะ มีคนทักท้องเล็กเหมือนกันแอบนอยบ้าง น้ำหนักก็ขึ้นมาแค่7-8โล แต่เชื่อหมอดีกว่าค่ะดูตามเกณฑ์ 😊

4y ago

ค่ะ หมอบอกลูกตามเกณฑ์อยู่ ถือว่าดีแล้วขึ้นไม่เยอะ

VIP Member

36+1จ้าาากำหนดคลอดวันที่6พฤษภาคม​แต่ตอนนี้ปวดท้องอยู่จ้าาามีมูกใสออกมาด้วยจะคลอดก่อนหรือป่าวไม่รุ้55555

4y ago

เจ็บท้องเหมือนเมนมา ท้องแข็งบ่อยจ้า

ทีม พ.ค. ผู้ชายเหมือนกันค่ะ นน.แม่ขึ้นมา 8 กิโล ค่ะ นน.ลูกตามเกณฑ์ ค่ะ แม่เริ่มเดินขาถ่างแล้วค่ะ 😅 ตอนนี้

กำหนด5 พ.ค. ค่ะชายเหมือนกัน แต่ไปซาวมาน้ำหนักลูกเกินเกณฑ์นิดนึง แอบแตกก่อนขอผ่า20เมษายนนี้ค่า 😍❤

4y ago

ขอบคุณมากๆนะค่าาา😍

10พ.คค่ะ ลูกชายน้ำหนักแม่ขึ้นมา14โล่คะ แต่น้ำหนักลูกยังไม่รู้เลยค่ะ กลัวลูกน้ำหนักน้อยจัง

15พ.ค จร้าลูกชายเหมื่อนกัน ก่อนท้องหนัก42 ตอนนี้33+5 wหนัก53ค่ะ ตอนนี้มีเกื่อบทุกอาการเลยค่ะ😅😅

24เมษา63 36+6วีคแล้วค่ะ ปวดเตือนบ่อย ปวดหลังปวดเอวมาก เกินก็ลำบาญฉี่ทุกชั่วโมงบ่อยมากค่ะ🤰

4y ago

สุดยอดค่ะ สู้ๆนะคะ

ทีม พค. ค่ะ ทางนี้ 6 พค. ท้อง 2 ค่ะ ใกล้ถึงวันที่รอคอย แล้ว เริ่มปวดร้าวสะโพกแล้วค่ะ

กำหนด 24 พค.ค่ะ ลูกชาย ท้องแรกท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่ซาวแล้วลูกก็ตามเกณฑ์นะคะ