30 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 13 มีนา คิดว่าจะแตก กพ เหมือนกันค่ะ เพิ่งโดนแอทมิทไป 3 คืน ตอน 34+6 วีค ปากมดลูกเปิด 2.5 เซ็น มาอาทิตนึงแล้ว ตอนนี้ 35+6 นิ่งมากไม่ปวดเพิ่มเลย 😂

บ้านนี้ก็ำหนดคลอด5มีนา ท้องปั่นทุกเช้าปวดเตือนบ่อย เท้าเริ่มบวม เริ่มปวดตรงอวัยเพศ อยากแตกมากคะตอนนี้เดินก็ลำบาก

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด6มีนา แต่แอบแตกก่อนตั้งแต่ 10 กพ ตอน 36+4 วัน ไม่มีไรน่ากลัวนะคะ ขอให้คลอดง่ายๆ สมบรูณ์แข็งแรงจ้า

บ้านนี้กำหนด 4มีนา เหมือนกัน 37w 5d อยากแตกแล้วมีอาการเจ็บเตือน เจ็บหน่วงจี๊ดตรงท้องน้อยแล้วค่ะ. 😍🥰

บ้านนี้ปวดบ่อยเหมือนกันค่ะ 2-3วันได้แล้ว ปวดๆหายๆ แต่ยังไม่มีวี่เเววจะออก 36วีค3วัน กำหนดคลอด10มีนา

4 มีนา วันเดียวกันเลยคุณแม่ ท้องแข็งตั้งแต่ 33 วีค ตอนนี้กินยามาจะสามอาทิตย์แล้วว

4มีนาเหมือนกัน คะ แต่ปวดจิมิมากเลยคะ อยากจะแตกแล้ว ตื่นเต้นและกัวเหมือนกัน

บ้านนี้ 39+1 ยังเงียบอยู่เลย กำหนดคลอด 18 ก.พ ท้องแรกเหมือนกัน

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

คลอดยังคะแม่

คลอดง่ายๆนะคะแม่ 💪❤️ บ้านนี้ 38w 1d ยังเงียบอยู่เลยค่ะ