94 ตอบกลับ

ตาใสเลยลูก ว่าแต่ผมดกมากคะลูกขา พักผ่อนเยอะๆนะคุณแม่

ผ่าเจ็บไหมคะ แม่บ้านนี้หมอนัดผ่าแต่กลัวมากเลยคะ

เนื้อหน้าฟัดมากเลยคะแม่ แข็งแรงๆทั้งคู่นะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ 😍😍 ออกมาก็น่าฟัดเลยจ้ำม่ำดีแท้

กำหนด 27 พค แต่ตอนนี้ หน่วงมากๆๆเดินลำบากค่ะ

หญิงหรือชายค่ะ ขอหั้ยลูกและแม่แข็งแรงน่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักจ้ำหม่ำมากเลยค่ะ☺

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ แลเต็มไม้เต็มมือดีจัง 🥰🥰

น่าเกลียดน่าชังมากเลยคุณแม่ จ่ำม่ำ.💓

ยินดีด้วยนะคะแม่ จ้ำม่ำน่าชังเชียวว