49 ตอบกลับ

VIP Member

ใกล้จะแตกแล้ววว. ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และเด็กนะค้ะ🥰😘✌🏻

ขอบคุณมากนะคะคุณแม่😍

คึกคักน่าดู ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณมากคะ

VIP Member

บ้านนี้32+3 แฝด ญ. 28 พ.ย. แต่ท้องคุณแม่ใหญ่มากๆเลยคะ555

ท้องแม่ท้องน้อยๆน่ารักไม่ใหญ่มากไม่ลายด้วย

โอ้โหอยากได้แฝดบ้างเลยค่ะถ้าได้แฝดหญิงยิ่งดี

อยากได้แฝดมากเลยค่ะแฟนอยากได้ผญ.แต่หมอยังไม่ซาวให้เลยค่ะเดือนน่าก้ออกแล้ว

ท้องใหญ่มากเลยแม่ขอหัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะ

ขอบคุณมากคะแม่จ๋า

ดีใจด้วยค่าา ทำยังไงได้ลูกแฝดชายหญิงเลยอ่ะ😂

กรรมพันธุ์มีแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้แฝดหญิง21สัปดาห์แล้วค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่แระลูกนะคะ

ของเราก็แฝดเหมือนกันเลย แต่ยังไม่รู้เพศ😀

15wคะ

คลอดง่ายๆปลอดภัย​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​ค่ะ​

ขอบคุณมากคะแม่

แฝดเหมือนค่ะแม่ หญิงคู่ กำฟนดคลอดกุมพาจ้า

อยากได้ญคุ่จังแม่น่ารักแต่ก็เลือกไม่ได้เขาเกิดมาแล้วยังงัยก็ลูก