38+1 Week

กับลายพรางที่ลูกให้มา ?? ล่องลอยแห่งรัก กำหนดคลอด 19/5/62 #มีอาการเสียวแป๊บๆที่ท้องน้อย มีใครกำหนดคลอด พ.ค. บ้างค้ะ ❤️❤️

38+1 Week
50 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คลอด 14 พ.ค. นี้ค่ะ วันนี้ไปหาหมอพร้อมนัดวันผ่าเลย วันผ่าน้องได้38week กับ1วัน ถ้าเลยวันที่16 ไปเดี๋ยวเข้าเรียนช้ากว่าเกณฑ์ ปรึกษาหมอ หมอโอเค น้องพร้อม เลยนัดผ่าเลยจ้า

5y ago

ใช่จ้า..

เราคลอดเดือนนี้ เจ็บท้องหลอก เจ็บแปปๆที่ท้องน้อยเหมือนกัน แต่กำหนดเราคลอดวันที่2เดือนหน้า แต่กลางๆเดือนนี้แหละออกแน่นอน ออกก่อนกำหนดมา2 คนแร้าจร้

5y ago

ค่ะ ของหนูอาการกายไปแล้ววว 😂😂😂

ท้องเราก๋เปนลายแบบนี้เลยค่ะ แผนที่โลกเลยก็ว่าได้ เพราะเราไม่ได้ทาครีมอะไรเลยเป็นคนตัวเล็กท้องบางด้วยค่ะ รอยยังอยุ่ถึงทุกวันนี้😂😂

5y ago

จิงค่ะ เพื่อตัวเล็กๆในท้องท้้งนั้น

(ท้องแรก)แม่บ้านนี้กำหนดคลอด17/05/62ค่ะ หมอบอกเดือนนี้คลอดได้ทุกวัน ตอนนี้เริ่มมีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ ท้องแตกลายมากเลยค่ะ

Post reply image
5y ago

ของหนูก้เจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน แอบกลัวอยู่ค่ะ 😂😂😂

กำหนดคลอดวันที่ 5 พ.ค นี้ก็เลยกำหนดแล้ว ไปพบหมอมา หมอนัดอีกที่วันที่ 11 สงสัยต้องโดนยาหนีบปากมดลูก เร่งคลอด

5y ago

✌🏻✌🏻❤️❤️ เล่นซ่อนแอบกับแม่อยู่คร้าบบบ 😅😅

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็ออกมาเจอหน้าคุณเเม่เเล้ว เเล้วคุณเเม่จะดีใจกับการท้องลายเพื่อได้เห็นตัวเล็ก👶👶

5y ago

ขอบคุณค้ะ ❤️❤️❤️

ลายแตกสีแดงยังรักษาทันนะคะ แนะนำทา BIO-OIL หาซื้อตามวัตสัน บูธ หลังอาบน้ำเช็ดตัวไม่ต้องแห้งชโลมเลยค่ะ

5y ago

ขอบคุณคร้าาา ❤️❤️❤️

แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ (: ของแม่ไม่รู้จะแตกสิ้นเดือน มิ.ย รึต้นเดือน กค. ตื่นเต้นมากคะ

5y ago

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ ❤️❤️

กำหนด24 พค.ค่ะ แต่คาดว่าไม่ถึงแน่ๆปากมดลูกเพิ่งเปิด1เซน เจ็บท้องบ่อยแต่น้ำไม่เดิน

Post reply image
5y ago

24 พฤษภาคม​เหมือนกัน​คะมีแต่เจ็บท้องหลอกบ่อยๆแต่ไม่มีน้ำเดิน

นัด20 พ.ค ค่ะมีท้องแข็งบ่อยๆอยากคลอดมากค่ะตอนนี้อึดอัดค่ะแต่ต้องทนเพื่อตัวน้อย

5y ago

ใช่ค่ะ ช่วงนี้หนูก้ท้องแข็งบ่อย เจ็บเตือนด้วยค่ะ