12 ตอบกลับ

ปกติคะแม่8เดือนไปหมอจะนัดเดือนละ2ครั้งแต่พอ9เดือนคุณหมอจะนัดอาทิตย์ละครั้งค่ะจนกว่าจะคลอดค่ะ

36วีคนัดทุกสัปดาห์ค่ะ ซาวด์ทุกครั้ง กระเป๋าอิแม่แบนล่ะ😂😂😂😂

ตอนแรกอยากฝากอยู่คะ ว่าจะฝากถึงยันคลอด สงสารสามีหาเงินคนเดียว มาฝากอยู่บ้าน ประหยัดได้หลายทางเลยคะ😊😊ได้เก้บเงินด้วย

บ้านนี้หมอนัด2อาทิตย์หนคะ นัดต่อไปอาทิดหนแล้วคะ

2อาทิตย์หนเหมือนกันค่ะ12มีนานี้หมอนัดอีกแล้ววว

เริ่มนัดอาทิตย์ละครั้งค่ะ ใกล้คลอดแล้ว

นัดถี่แล้วเหมือนกันคะ กำหนด24มีนานี้

ท้องต่ำไหมค่ะแบบนี้ 7เดือนเองค่ะ

เริ่มแล้วคะ แม่ แต่ยังลงไม่สุด

บ้านนี้หมอนัด2อาทิตนัดทีจ้า36+5แล้ว

ก่อนเลย คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้36+5นัดทุกอาทิตย์เลยคะ

7 เดือนค่ะ ท้องลงต่ำเหมือนกัน😂

สู้สู้ๆคะไกล้แล้ว