134 Các câu trả lời

TapFluencer

#Kimchi Phan + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác + Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Danh sách cần làm - Điều nên làm.

VIP Member

#Hongvan Nguyen + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. - Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. - Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ caxni ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm - Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Điều nên làm.

TapFluencer

# Đặng My + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. - Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. - Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ caxni ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm - Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Điều nên làm.

TapFluencer

#Ngô Hương + Điều nên làm Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ Hãy luôn lăng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác + Theo dõi thai kỳ - Danh sách cần làm - Tuần 16

#Bảo trân + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. - Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. - Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ caxni ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm - Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Điều nên làm.

Super Mum

#Nguyễn Lương Trí + ‘Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ’, ‘ Hãy luôn năng động mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di duyển đấy’, ‘ Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất chất bổ sung khác’. + Danh sách cần làm – Tuần 16.

VIP Member

#Hải băng + Điều nên làm- Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích Di chuyển đấy. Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ từ thực phẩm sữa ít chất béo nên các vi chất bổ sung khác. Danh sách cần làm -Theo dõi thai kỳ - tuần 16.

TapFluencer

#Trần Thiên Ân+hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. Hãy luôn năng động,mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy Xin đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ chất canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm ít sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác+ Danh sách cần làm-Theo dõi thai kỳ-Tuần 16-Điều nên làm

# Nga nguyen + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. - Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của me luôn thích di chuyển đấy. - Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ caxni ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm - Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Điều nên làm.

VIP Member

#Lan’s Còi’s + “ điều nên làm - Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ - hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy - hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác “ + Danh sách cần làm- tuần 16