17 ตอบกลับ

เดี๋ยวน้องก็กลับมาหาค่ะคุณแม่ น้องลืมของเล่นไว้บนสวรรค์ เราก็เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ตอนนั้นท้องได้3-4เดือนเองค่ะน้องก็จากไป เราก็ทำบุญ แรกๆนั่งคิดแล้วก็ร้องไห้ ผ่านไปช่วง1-2เดือน เรากินยาคุมปกติ แต่ว่าน้องกลับมาหาค่ะ ตอนนี้เราท้องได้7เดือนแล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ สู้ๆค่ะอย่าเครียดมากน้า เป็นห่วงค่ะ🫶🫶

สู้ๆนะค่ะแม่เราเคยเมื่อปีที่แล้วค่ะ ครรภ์​เป็นพิษ​รุ่นแรง ผ่าด่วนไม่เห็นแม้แต่หน้าลูกค้านอนอยู่icu2วัน น้องผ่าออกมาเสียเลยค่ะ ตอนนี้เว้นไป 7เดือน จริงๆต้อง1ปี แต่น้องกลับมาเร็วค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 7เดือนละค่ะ สู้ๆนะค่ะ✌️✌️

น้องเก่งมากๆเลยค่ะแม่ เดี๋ยวน้องมาใหม่ค่ะแม่ น้องแค่ลืมอะไรบนสวรรค์เอง สุขภาพแข็งแรงๆเร็วๆนะแม่ หนูพร้อมไปหาแม่ใหม่แล้วว 😭❤️❤️❤️❤️

ขอบคุณนะคะภาวนาขอให้น้องกลับมาอีกครั้ง

สู้ๆค่ะแม่...น้องลืมของเดี๋ยวน้องกลับมาเกิดกับแม่ใหม่ เข้มแข็งเพื่อรอน้องมานะคะ❤️

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่รักษาสุขภาพและขอให้น้องกลับมาเกิดใหม่นะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ 🥹 ขอให้แม่เข้มแข็งนะค่ะ บ้านนี้แอบกังวลเหมือนกันค่ะ

น้องเป็นอะไรคะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจค่ะเดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่นะคะ✌🏻✌🏻

น้องร่ายกายไม่ค่อยแข็งแรงคะเลยมีความเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก็กลับมานะคะ น้องแค่ยังไม่พร้อมคะ

สู้ๆนะคะแม่ น้องลืมของเล่นเดี๋ยวน้องก็กลับมาหาแม่ใหม่นะ🥹🥹🫶🫶

ในความโชคร้ายยังมีความโชคดีขอแสดงความยินดีด้วยนะคะคุณแม่คุณแม่ก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะเดี๋ยวน้องก็กับมาน้องคงลืมของเป็นกำลังใจให้ค่ะ