đi sinh

Trải lòng khi đi sinh ...Có mom hỏi em sinh có đau ko dạ vâng đau ạ Mà cũng nhiều cái vui lắm các mom ... Bữa là em mang thai 38t6 ngày mà trước đó thấy sau đau lưng và khó chịu thì đi khám bs nói là có dấu sinh rồi mà nỡ được 1 phân rồi bs nói về tắm gội ăn uống đi nếu tối thấy đau qua thì vào bv nhưng em về vẫn bt .sau đó thì chiều em mới đau đau ck em thấy vậy nói thôi vào bv đi cho nó chắc. Vào thì đi đăng ký và làm kiểm tra các thứ em vẫn còn rất vui tươi và tung tăng nha lúc em và là 14h30 làm xong các thừ thì 17h em vẫn tươi tới khi trưởng trợ lý kêu em lấy chai nước vào đi thì lúc đó em đã nỡ được 3p rồi nằm chịu đâu thì nỡ 4p mới cho vào phòng sinh cứ nghĩ vào đó là sẽ sinh nhưng ko đâu vào đó mới biết mấy ông trời nớ ra sao nằm đó vừa đau lưng đau bụng tê chân và la như chưa từng được là vậy mà tới gần 4h sáng mới sinh .cái lúc đó trong đầu mình lé lên một suy nghĩ sao mà mình ko ở nhà ngủ một giấc rồi đó đi sinh ta qua điên đúng ko các m .lúc sinh xong là 4h20 sáng khi thấy con mình ko biết sao luôn cảm giấc nhé nhổm và điều sưng sướng nhà là con khỏe mạnh ..

5 Các câu trả lời
VIP Member

chuc mung m