My little one Akhira Daphne is out ❤️🥰

EDD: January 29, 2021 DOB: Januray 22, 2021 Weight: 2400 Just wanna share my story 😊 Grabe nagulat yung nagpaanak sakin kasi sobrang bilis ko lang nanganak para sa first baby. January 21 morning nakakaramdam na ako ng pananakit ng puson pero yung feeling na magkakamens lang tapos nakapunta pa ako ng sch nakapag laboratory pa ako hanggang hapon kasi nagtetraining kami for nc2. Tapos hapon medyo tumaas na yung pain niya pero tolerable pa naman, nung nakauwi ako bandang 4pm di na ako mapakali pero kaya ko pa hanggang sa naghating gabi di na ako pinatulog ng sakit nakaligo pa ako ng 2am tapos bandang 4am fiko na talaga kaya hinatid kami sa hosp na balak ko anakan, hindi pa sana kami tatanggapin kasi di sila natanggao pag 1st baby, pero pag ie sakin fully open na cervix ko nagulat din ako, no choice na sila kundi tanggapin ako. Tapos bandang 4:30 am kanina ako pinasok sa delivery room and the saglit lang ng kakaire around 5:40am ayun lumabas na ang baby girl ko. Sobrang gulat sila kasi ang bilis bilis lang. Sobrang worth it ng lahat ng pagod at sakit nung narinig ko na iyak nya. Im so happy and proud kasi kinaya ko. At hindi ako pinahirapan ni baby. Kaya sa mga momsg dyan na team january lakasan lang ng loob, kaya niyo yan ❤️ No more sana all na ako mga team January 🙂

My little one Akhira Daphne is out ❤️🥰
49 Replies
Write a reply

wow sis naka aanak kana pala ..buti kapa nakaraos na ako no sign of labor padin .. by the way congrats.. sana makaraos nadin ako 😊

congrats momsh. sana makaraos nadin ako edd feb.11 pero sabi ni Ob mga 29 raw kc hinog na placenta ko 37weeks and 2 days

1mo ago

congrats mommy sana ganyan din ako araw araw ko pinagdasal na hindi ako mahirapan ang pagalabas ng first baby ko due date ko feb 16 please pray din po sana sa amin ng baby ko

Wow Sana all nkaraos na Congrats mamshie🤗🎊

hello, ask ko lang nagexercise ka ba or diet while pregnant ka kaya napadali yung paglabas mo kay baby? if yes, pwede penge tips? 🤗

Congratulations!! cute naman nang baby mo

can

Congrats😍

VIP Member

Congratulations 🎉🎉🎉

ako din Sana hnd mahirapan kpg nanganak na ako..Sana katulad din na sayo na madaling lng ..congrats po

1mo ago

kausapin mo mamsh si baby lagi and pray ka lang po. more on patagtag ka po mamsh para makatulong din 😊

Sana mabilis din po ako manganak 🙏 congrats po😊 cute po ni baby

1mo ago

pray lang mamsh and kausapin mo po si baby lagi, thankyou po 😊