POSITION NI BABY

Hello mga Mi! Currently 32 weeks and 6 days ako today, last week nagpa ultrasound ako for foetal biometry and according sa result naka breech position si baby. May chance pa po bang umikot sya at mag cephalic before edd ko ng Jan. 10? Madalas transverse at breech position niya everytime nagpapa ultrasound ako πŸ˜” pero nung 28 weeks ako naka cephalic naman siya. Ano po kaya pwedeng gawin? Thank you po sa sasagot

2 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

same here but this is my second baby. I was at 31 weeks nung nagpa gender determination ako 2nd ultrasound kona yun. ayun breech si baby. 1st ultrasound naka cephalic for 1st to 2nd trimester. Kinakabahan ako but positive dapat tayo di magpapadala sa stress. Exercise tayo and eat healthy food and fruits stay hydrated and inumin mga bits tsaka kausapin din natin si baby and pray lagi.

Magbasa pa
5mo ago

same 33 weeks and 5 days nko ngyon edd kopo January 8..nung nakaraang check up ko is breech pa SI baby so ngyon balik ko sa December 9 sana nakacephalic na sya LordπŸ™πŸ₯Ί

hi mi! patugtog po kayo ng music malapit sa may baba ng puson nyo at magpailaw din po kayo gamit flashlight para sundan ni baby para magcephalic sya. Ganun po ginagawa ko araw-araw. πŸ™‚ Kausapin nyo po lagi si baby at pray din po syempre. πŸ™πŸΌ Hope it helps po!

5mo ago

thank you mi! ginagawa ko nga po yang mag music tapos minsan ako mismo ang kumakanta hehe. sa ilaw po, paano po ba gawin yun? as in lights off po ba dapat? may nagsabi kasi sakin sa may mismong puerta daw po sapat ang ilaw?