26 Các câu trả lời

B ăn nhiều chất đạm những món lợi sữa nhu chÂn chó chân giò hoa chuối ... uống nhièu nước ấm kết hop tảo meko voi ngũ cốc 24hat xem m thấy sữa về nhiều hơn mà đặc. Tập trc m ít sữa đã thử dùng qua mabio chè vằng.thuốc nam. Cao chè vảng mà sữa ko cải thiện dc nhiều . Sau m dc 1mom giới thiệu dùng combo này uong dc 3ngay sua vêg rõ rẹt luôn. M uong duy trì phải 1thg sau m ko uong nữa tv sữa ko bị mất di. Ngũ côc tảo check dc mã vạch nen cũng an tâm b à.b lhe thử xem c này nè zlo 0369.750.063 c ý tên châm nha.

M Uống thêm ngũ cốc lợi sữa có hạt METHI ấn độ siêu kích sữa kích các tuyến sữâ về nhanh .sữa đặc thơm mát bé thíc bú con lên cân tốt đấy mom. Mình đang uống ngũ cốc 23 loại hạt có rất nhiều hạt dinh dưỡng cao giúp sữa đặc, thơm mát,bé thích bú dễ tăng cân và tốt cho tiêu hóa.Trôm vía bé mình mỗi tháng lên 1,5kg mom ah nhờ uống ngũ cốc này hag ngày đấy. Mom uống loại này đi tốt lắm mom ib zalo c này tv cho nhé 0868_825_444

Mình uống mộc tiên của ứng dụng babibo giống như ứng dụng này nè dc mấy ngày thấy có hiệu quả nè mom. Tuy hơi mắc nhưng đáng mom à. Mình dùng bao nhiêu thứ mà ko hiệu quả giờ mừng ghê. Sdt nè mom hỏi thử. Lúc mình mua là giảm giá còn 898k 2 hộp mà tặng 1 hộp nữa. Từ lúc mua mấy thứ linh tinh tạo sữa kia tính ra 5 6tr ùi mà chẳng thấy j.

Cám ơn m. M đang uống ngũ cốc lợi sữa với cốm lợi sữa cũng thấy cải thiện hơn chút r, đang kiên trì hết liệu trình xem sao m ạ

Super Mum

Bạn cứ thoải mái tinh thần lên . Ăn uống thì như các comment là ok rồi . Nhưng tinh thần khá quan trọng. Cứ thoải mái sữa về nhiều.như mình đợt bé 3 tháng mất gần 10hôm bé quấy đêm sữa ít hẳn sau chấp nhận là con cày đêm ngủ ngày tinh thần thoải mái đêm ngồi chơi vs con mà sữa vẫn nhiều lúc đầu stress gần mất sữa

Lúc mới sinh xong mình cũng ít sữa. Mà về nhà mẹ mình rang đậu đen với đậu đỏ rồi nấu nước cho mình uống mỗi ngày nên sữa về nhiều lắm. Giờ cho em bé bú cứ lo bị sặc không à! Mom làm thử xem có hiệu quả không?

M hút sữa 2h/lần, hút cả 2 bên, mỗi lần 20p nhé. Hút đc 10p thấy có vẻ hết sữa lại chuyển máy về chế độ massage r sữa về lại hút tiếp. Kiên trì đúng h đều đặn 10 ngày là sữa tăng đấy m

M ăn thử canh rau nhút nấu với thịt, chuối sứ cắt lát nấu với sữa đặc thử xem. Tại bạn mình cũng sinh mổ ăn vào thấy nhiều sữa.

Cám ơn m

1.lá vằng nấu nc. 2.đậu đen rang, châm nc như trà 3.cốm lợi sữa 4. Viên uống lợi sữa 5.giò móng heo đu đủ rau củ

Super Mum

Ăn đu đủ xanh + uống nhiều nước khoảng 3lít /ngày + cho con ti thường xuyên hoặc hút sữa 2-3 tiếng 1 lần

Tình hình sữa của m sao rồi. Mình cũng k coa sữa j hết. M dùng j à cái thiện thì chỉ mình với nhé

Câu hỏi liên quan