16 Các câu trả lời

VIP Member

Vì m chưa có danh phận mà đã về nhà ck ở rồi thì họ sẽ coi khinh. Nhiều người nghĩ m sẽ theo về, bám lấy ck m k buông chứ k có tình yêu vì vậy nhà ck nghĩ có con ở bao năm nv rồi thì cần j cưới nữa. Nếu m k thẳng thắn, cương quyết ngay từ đầu mà càng lún sâu nv sống mãi ck cũng chán mà m lại chẳng # người dưng. Nên theo m, dù gì cũng chưa là j của nhau thì hãy nói rõ ràng mọi chuyện với ck, với bme ck để được câu trả lời và được tôn trọng hơn

chưa gì đã v rồi, sau này ràng buộc giấy tờ hôn thú các kiểu thì li hôn càng khó khăn. thôi bỏ đi mà sống cho mình và con thôi m ạ, ck k biết nghĩ cho vk con thì vứt m nhé..

VIP Member

thiệt luôn sao nhiều mom lại dễ tính vậy. chưa kết hôn gì mà về nhà người ta ở . làm ô sin xong rồi k được coi là cái gì.

TapFluencer

mom ơi, ngồi thẳng thắng nói ch vs gia đình ck và thằng ck. Nếu được thì ở, không thì bỏ thôi. chứ sống kiểu đấy dễ bị stress

bà mẹ ck khó tính lắm cứ nói lòng vòng k vào vấn đề chính đâu mình cũng đã từng nói r

Là mk khi bị đối xử như vậy khi chưa có giấy tờ gì dàng buộc mk sẽ bỏ luôn, làm single mom còn tốt hơn

VIP Member

Không mang con đi được à m.Bị đối xử như vậy rồi thì làm sao sống tiếp ở đây được nữa chứ

VIP Member

khổ nữa rồi mom ạ,K cưới mom chắc tính lấy Vk khác cho con trai hay sao á.mom chưa đk kết hôn gì sao?

đúng là tội con,nhưng trước tiên mom phải có tiền,có cv thì mới đc,nhỡ có gì mom có thể nuôi con

TapFluencer

lấy đã 3 năm rồi còn về đấy ở thì chắc là họ k tính cưới xin gì nữa rồi. khổ thân m

chán lắm về nhà mẹ đẻ vài hôm thì họ bảo ở hàng tháng

TapFluencer

vậy mom phải làm rõ với ck mom 1 lần, dính càng lâu càng mệt mỏi nè mom, cố lên nhé

mình cũng kb phải làm ntn mới tốt nữa ck mình rất cọc cằn và hay cáu gắt

Bỏ thôi Mom, oy người xứng đáng hơn sẽ đến nhé ♥️