25 Các câu trả lời

M chia nhỏ bữa ăn ngậm kẹo gừng ô mai ăn ít vẫn đủ chất cho con.m dùng ngũ cốc bầu siêu dinh dưỡng giành riêng cho mẹ bầu có nhiều loại hạt dưỡng thai tốt giấc ngủ sâu và bổ sung nhiều can xi cung cấp Omega 3,6,9 đặc biệt có hạt Sachi phát triển toàn diện cho bé và chống dị tật của thai nhi ,hấp thu vào con k hấp thu vào mẹ , bé tăng cân tốt và thông minh, gọi sữa non nhanh về,giảm nghén,dễ tiêu hóa.trước mình uống đều đến gần cuối thai kỳ mỗi tuần bé lên 3 lạng tvia bé sinh dc 3kg9. m qua za lo 𝟎𝟖𝟔𝟖𝟖𝟐𝟓𝟒𝟒𝟒 m cần ib c ấy tv cho

Mình 18 tuần vẫn chưa lên cân đây nhưng đi khám con vẫn đủ kg là yên tâm phần nào. Ko ăn đc thì ráng uống sữa bầu cho con có chất nha mom

Mình cũng giống mom nè lúc trước khi có bé thì ăn sầu riêng rất ngon khi có bé thì ngửi mùi sầu riêng thui là muốn nôn hết ra

VIP Member

Nghén chuyện đó là bthg m ak. M chia nhỏ bữa m ra cho con đủ chất. Qua 3 tháng sẽ hết. Cố gắng m nhé. Chúc m nhiều sức khỏe

VIP Member

Khong ăn cái này thì ăn cái khác, không ăn được thì uống sữa, còn k làm được nữa thì đi bs tư vấn

TapFluencer

bt thui m. m chia nhỏ bữa ra, có thể uống sữa ko đường hoặc nước gừng giảm nghén, 3m sẽ bớt nghé

minh y như m luôn. qua 14w mjnh giảm từ từ ốm nghén lại cái h ăn đc rồi m. cố lên nhé

e cũng v cứ nhìn thấy đồ nướng hay bay mùi là ám ảnh ..là ngày đó k muốn ăn gì

em nà chị ơi.. ko ăn các thể loại hành đc luôn hihi. chỉ ăn đc khoai, chuối, bắp

Bà bầu nào cũng ốm nghén cả . Bình thường bạn ơi . Sau 3 tháng đầu thì khoẻ

Câu hỏi liên quan