10 Các câu trả lời

TapFluencer

xàm xí, tự dưng đặt tên Chanh thì sau này chanh chua 🤣🤣 tào lao bí đao. Chỉ có mấy người tư tưởng lạc hậu, cổ hủ, bảo thủ mới nói kiểu thế. Trong đây có mẹ Yến Nhi đặt tên con là bé Chanh đấy mom. Bé nhìn lanh lẹ, cute hột me.

cứ đặt mom ạ. Còn ko đặt bé Lemon đi 🤣🤣🤣

VIP Member

Xàm quá. Tên cúng cơm thì sao chả được. Nhà mình đẻ vào lúc dịch covid cách ly xã hội. Mình gọi bé luôn là Covid - nếu theo như mọi người nói thì 2 mẹ con mình bị covid hết à

TapFluencer

bình thường mà, có gì đâu mà chanh chua, tên dễ thương quá chừng, cũng có nhiều mom đặt tên là bé Chanh mat

Super Mum

có mom yến Nhi đặt tên bé Chanh nè mom đặt gọi cho vui chứ sao đâu ca sĩ Phương Thanh cũng gọi là chị chanh í

vậy hả m . cứ tưởng k ai đặt k ❤ .

TapFluencer

tên Chanh dễ thương mà. nhà mình có cây chanh ngay cổng, mình mún đặt tên chanh mà ông ck ko chịu 😂

VIP Member

app này cũng có m đặt tên con là chanh đấy m. Thời nay ko sợ chanh chua, chỉ sợ ko biết điều thôi

VIP Member

k sao đâu m hihi mình nhớ trc mình dạy một bé tên chanh bạn ấy hơi gầy nhưng đáng yêu lắm

ai nói gì nói mom ơi.. con mình mình có quyền đặt tên.. tên Chanh dễ thương mà..

uk m . mà ng ta cứ nói quở nói tên gi nghe chảy nước miếng rồi , con gái gì chanh chua chua lè , nghe mà đâu lòng luôn chưa sinh bé nữa mà áp lực từ ng thân muốn tự kĩ luôn , hey

VIP Member

hihi mình thấy tên ở nhà gọi cho vui, dễ thương là đc, đâu khó khăn z đâu ta

chẳng hiểu luôn á m 🤣🤣

Super Mum

tên dễ thương đó mom